KWA MAWASILIANO ZAIDI: E-mail: yusuf.badi2@gmail.com.

Tuesday, August 20, 2013

NSSF YAZINDUA KAMPENI YA MALARIA

 Balozi wa Malaria ambaye pia ni Rais wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), Leodger Tenga akizungumza wakati wa uzinduzi wa kampeni ya kupiga vita ugonjwa wa malaria iliyofanyika jijini Dar es Salaam.
 Baadhi ya maofisa wa NSSF wakiwa katika uzinduzi huo.  
 Baadhi ya wadau waliohudhuria hafla hiyo.
 Baadhi ya maofisa wa NSSF wakiwa katika uzinduzi huo.  
 Balozi wa Malaria ambaye pia ni Rais wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), Leodger Tenga akipeana mkono na Meneja Kiongozi, Uhusiano Huduma kwa Wateja wa NSSF, Eunice Chiume wakati wa uzinduzi wa kampeni ya kupiga vita ugonjwa wa malaria iliyofanyika jijini Dar es Salaam.
 Meneja wa Mafao ya Matibabu wa Shirika la Taifa la Hifadhi ya Jamii (NSSF), Dk. Ali Mtulia akizungumza wakati wa hafla ya uzinduzi wa kampeni ya kupiga vita ugonjwa wa malaria kwa kushirikiana na Wizara ya Afya, Shirikisho la Soka Afrika (CAF) pamoja na NSSF.

No comments: